Author: s***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ดีเยี่ยมดีมาก
Màu sắc: Màu Mù tạt vàng
Price: 79.200₫
Original Price: 99.000₫
| Material | Wood |
| Target Use Body Part | Back |
| Color | Mustard Yellow |
| Function | Massage |
| Type | Massage Annular |
| Chiều dài | 7.5 cm |
| Chiều rộng | 100 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb260323233874790441230 |
Author: s***9
Date:
Review: ดีเยี่ยมดีมาก
Màu sắc: Màu Mù tạt vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm